8. Zane na šaukuwaakwatin marufi na takarda
Wannan hanyar ita ce ta ƙara yawan abin da ke cikin kunshin da kuma tsara shi a cikin kunshin šaukuwa, ta yadda za a canza fasalin fakitin gaba ɗaya.Irin wannan cikakkun launuka da aka bugaakwatin marufi na takardadole ne a tsara shi gwargwadon nauyi da girman samfurin da kuma mabukaci.Matsayin rike yana ƙaddara bisa ga nauyi da siffar abun ciki.Gabaɗaya, siffa, tsari da girman hannun yakamata ya dace da tsari da girman hannun lokacin riƙewa, ko kuma ana iya siffata shi daban tare daakwatin takarda.
Akwai siffofi da yawa na šaukuwakwalayen marufi, wanda ya kamata a yi la'akari da shi bisa ga nau'i na nau'i na nau'i daban-daban da kuma halaye na kaya.A cikin zane, dole ne mu kula da ƙarfin rikewa.Kamata ya yi a zagaye daraja don guje wa maida hankali da tsagewa.Bugu da ƙari, ya kamata mu yi la'akari da cewa tsarin zai iya sauƙaƙe jigilar jigilar kaya da adana kayan da ba a cika ba, kuma za'a iya nannade hannun kuma a kwance bayan.akwatin marufiba tare da shafar tari ba.
9.Akwatin marufiƙirar ƙirar ƙira na jerin haɗuwa
Dangane da buƙatun amfani daban-daban, haɗuwakwalayen marufina iya tattara kayayyaki iri-iri iri ɗaya, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ko nau'ikan iri daban-daban, amma tare da dalilai masu dacewa tare, ko haɗa kananun kayan masarufi da yawa tare bisa ga buƙatun girman tallace-tallace, don tattara kayayyaki da yawa a cikinakwatin takardaa hankali kuma a tsaye.Don sanya shi a sauƙaƙe, haɗin kai shine haɗa abubuwa da yawa guda ɗaya gaba ɗaya, haɓaka siffar marufi, haɓaka tallace-tallace da sauƙaƙe kirgawa.
Serial hadekwalayen marufi'siffar ta dace da wasu ƙanana da kyawawan kayayyaki waɗanda za a iya siyar da su bibiyu ko rataye su cikin igiyoyi.Irin wannanakwatin marufi na takardagalibi yana amfani da ƙirar marufi don sanya ainihin nau'in marufi guda ɗaya ya yi amfani da hanyar naɗewar takarda don haɗa ƙananan raka'o'in fakitin tare, ta yadda gaba ɗaya siffar marufi ya canza sosai.
10. Zane na akwatin nunin taga
Tagan yana buɗewa a cikinakwatin marufi na takardana iya ganin nau'i da launi na kayan ba tare da buɗe kunshin ba, cikakken nuna ɓangaren ko duk abubuwan da ke ciki, don gano salon marufi na abubuwan da ke ciki.Girman, siffar da kuma inda za a bude taga ya kamata a tsara bisa ga halaye da hotuna na kaya.Ya kamata a ba da hankali ga canjin siffar sararin samaniya a cikin ƙirar marufi na sararin samaniya, wanda zai iya nuna manyan abubuwan da ke cikin kayan ciki.Masu amfani za su iya ganin kayan da aka shirya a kallo, wanda ya dace don siye kuma yana taka rawar nuna kayayyaki, inganta kayayyaki da kuma gabatar da kayayyaki ga kansu.
Lokacin aikawa: Janairu-09-2023