Rarraba jakunkuna masu tsayin doypack

Jakunkuna na tsayeJakunkunan doypack sun kasu asali zuwa iri biyar masu zuwa:

Na farko: TalakawaJakar doypack ta tashi tsaye

Wato, dajakar tashia gabaɗaya nau'i, wanda ke ɗaukar nau'in hatimin gefen baki huɗu, kuma ba za a iya sake rufewa da sake buɗewa ba.WannanJakar doypack ta tashi tsayeana amfani da shi gabaɗaya a cikin masana'antar samar da kayayyaki.

 doypack jakar 1

Sna biyu:Spout tsaye jakar jakar jakar doypack

Jakar jakar doypack ta tashi tsayeya fi dacewa don zubarwa ko ɗaukar abun ciki, kuma za'a iya sake rufewa da sake buɗewa, wanda za'a iya la'akari da shi azaman haɗuwa dajakar jaka ta tashida bakin kwalbar talakawa.Ana amfani da jakar jakar tsaye gabaɗaya a cikin marufi na buƙatun yau da kullun, kuma ana amfani da ita don ƙunshi ruwa, colloid da samfuran da ba su da ƙarfi kamar abubuwan sha, gel ɗin shawa, shamfu, miya na tumatir, mai, jelly, da sauransu.

doypack bag2

Third: Tashi jaka da zik din

Jakar tsayawa tare da zik dinHakanan za'a iya sake rufewa da sake buɗewa.Saboda ba a rufe zik din kuma ƙarfin rufewa yana iyakance, wannan fom ɗin bai dace da marufi da abubuwa masu canzawa ba.

 doypack jakar 3

Fnamu:Jakar jakar tsaye mai siffar baki

Bakin-dimbin tsaye tashi jakar jakar hadawa da saukakawatashi jakar jaka da bututun tsotsada kuma cheapness na talakawa kai-goyon jakar.Wato, aikin bututun tsotsa yana samuwa ta hanyar siffar jakar kanta.

Koyaya, jakar jaka ta tsaye mai siffar baki ba za a iya rufewa da buɗewa akai-akai ba.Sabili da haka, ana amfani da su gabaɗaya don marufi na ruwa, colloid da samfura masu ƙarfi don amfani na lokaci ɗaya, kamar abubuwan sha da jellies.

 doypack jakar 4

Fidan: siffa ta musammanJakar doypack ta tashi tsaye

Dangane da bukatun marufi, sabotashi jakunkuna jakunkunana daban-daban siffofi da ake samar ta hanyar canza gargajiya jakar irin, kamar kugu retraction zane, kasa nakasawa zane, rike zane, da dai sauransu Yana da babban shugabanci na darajar-kara ci gaba na tsayawa jaka jaka.

Tare da ci gaban zamantakewar jama'a, haɓakar ƙa'idodin mutane da haɓaka gasa a masana'antu daban-daban, ƙira da buga buhunan tallafin kai sun ƙara zama masu launi, tare da ƙarin nau'ikan furci.


Lokacin aikawa: Nuwamba-07-2022